Labarai

 • Menene girman # 613 wigs?

  Menene girman # 613 wigs?

  Barka dai, abokan gashi, bari mu koya game da kayan gashi #613 a yau.Da yake magana game da kayan gashi na #613, yana nufin cewa samfuran gashi suna da launi 613, gami da # 613 wigs, # 613 gashin gashi, # 613 rufewa, # 613 gaba, da kuma # 613 gashin gashi....da sauransu.A wannan karon, mu mai da hankali kan gabatarwa...
  Kara karantawa
 • Menene nau'ikan nau'ikan gashin gashi?

  Menene nau'ikan nau'ikan gashin gashi?

  Barka dai, abokan gashi, a yau za mu koyi game da laushi na kayan gashi.Abin da nake magana a kai a nan shi ne, galibi nau'in nau'in gashi.Nau'in saƙar gashi na gama gari: madaidaiciya, kalaman, lanƙwasa.Madaidaici ya haɗa da madaidaiciya, kinky madaidaiciya, yaki madaidaiciya... Wave m...
  Kara karantawa
 • Menene gashin Turawa?

  Menene gashin Turawa?

  Sannu, abokan gashi, nawa kuka sani game da albarkatun kayan gashi?Akwai gashin Peru, gashin Brazil, gashin Myanmar, gashin China, gashin Malaysia, da gashin Turai.A yau za mu fahimci gashin Turai a takaice....
  Kara karantawa
 • Launukan wig

  Launukan wig

  Barka dai, abokai na gashi, bari a taƙaice mu fahimci kalar wigs gashi a yau.Yanzu a kasuwa na yanzu, akwai nau'ikan launuka iri-iri, musamman samfuran da aka keɓance, waɗanda ma sun fi bambanta.Launuka gama gari sune: #1b, #613, ruwan hoda, 99...
  Kara karantawa
 • Girman gashi

  Girman gashi

  Sannu, abokan gashi, yau bari mu koyi game da yawan gashi a taƙaice.Nawa kuka sani game da yawan kayan Gashi?Haka ne, duk mun san cewa yawan gashin gashi ba samfurin da aka gama ba ne, amma samfurin da aka gama da shi da kayan aiki.Akwai commo guda biyu ...
  Kara karantawa
 • Me game da Bob wigs?

  Me game da Bob wigs?

  Barka dai, abokan gashi, a yau bari mu ɗan ɗan duba wigs ɗin Bob.Me kuka sani game da bob wigs?Da farko dai, wigs ɗin bob gajere ne, gabaɗaya 8-14inch, kuma babu sauran.Nau'in na kowa na Bob wigs shine janar...
  Kara karantawa
 • Menene laushin wigs na yadin da aka saka?

  Menene laushin wigs na yadin da aka saka?

  Sannu, abokan gashi, menene nau'in wigs ɗin ku na gama gari?Mu yi magana a takaice a yau.Idan ya zo ga kalmar “texture”, ana nufin sifar wigs ɗin yadin da aka saka.Madaidaicin madaidaici, kalaman jiki, lanƙwasa,...da sauransu To me yakamata ku kula t...
  Kara karantawa
 • 2023 HEAD FASHION

  2023 HEAD FASHION

  Sannu, abokan gashi, bari mu koyi baje kolin gashi a yau.Za a gudanar da baje kolin kasa da kasa na HEAD FASHION na shekarar 2023 a cibiyar baje kolin kasa da kasa ta Zhengzhou, kuma lokacin shine 2023.3.10-3.12.Kwanan nan, tare da sauƙaƙe o ...
  Kara karantawa
 • Wadanne abubuwa ne ke shafar farashin wigs?

  Wadanne abubuwa ne ke shafar farashin wigs?

  Barka dai, abokan gashi, yau bari mu ɗan fahimci abubuwan da ke shafar gashin gashi.Kayayyakin wig suna da nau'i daban-daban da siffofi daban-daban, kuma farashin wig ya bambanta.Gabaɗaya, farashin madaidaiciya da jiki iri ɗaya ne.Idan igiyar ruwa ce ko mai lanƙwasa, farashin i...
  Kara karantawa
 • Me game da masana'antar ƙira?

  Me game da masana'antar ƙira?

  Barka dai, abokan gashi, lokacin ƙarshe da muka ambata a taƙaice masana'antar wig: masana'antar ƙira.A wannan karon, bari mu ƙara koyo game da samfuran ƙirar kai.Ana amfani da samfuran ƙwanƙwasa kai don nuna wigs.Daga wurin launi ...
  Kara karantawa
 • Menene samfuran da suka danganci wigs?

  Menene samfuran da suka danganci wigs?

  Sannu, abokai na gashi, wane irin kayan masarufi kuka shigo dasu a baya?A yau muna magana ne a kai.Gabaɗaya magana, wig ɗin gashi na samfuran kayan kwalliya ne don sa mu yi kama da kyan gani, ƙarin kwarin gwiwa, da kyau.Daga wannan hangen nesa, kyakkyawa-sake ...
  Kara karantawa
 • Wadanne kayan gashi ne suka fi shahara?

  Wadanne kayan gashi ne suka fi shahara?

  Sannu, abokan gashi.Lokacin koli na siyarwa yana zuwa, wane nau'in samfuran ku ne ya fi shahara?Bari mu gano yau.A kasuwan da ake ciki, kayan zafi masu zafi sun hada da: lace wigs, daurin gashi, rufe lace, lace gaba, gyaran gashi...da dai sauransu Daga cikin daure,, ...
  Kara karantawa
1234Na gaba >>> Shafi na 1/4